മുസ്ലീങ്ങൾ ഭക്ഷണത്തിൽ തുപ്പും,ഉത്തരേന്ത്യൻ സങ്കിയെ കണ്ടം വഴി ഓടിച്ചു മസാല മോങ്ക്

0
123

തബ്ലീഗ് വിഷയത്തിൽ ഉത്തരേന്ത്യയിൽ വളരെ വലിയ തോതിൽ നടന്ന ക്യാമ്പയിൻ ആയിരുന്നു മുസ്ലീങ്ങക് ഭക്ഷണത്തിൽ തുപ്പും അങ്ങനെ അവർ കൊറോണ വൈറസ് ഇന്ത്യയിൽ വ്യാപിപ്പിക്കും,എത്രമാത്രം ഇസ്ലാമോഫോബിയ കൊറോണയുടെ പേരിൽ പ്രചരിപ്പിക്കുന്നു എന്ന് ഈ ഒരു വാർത്തയിലൂടെ നമുക്ക് മനസ്സിലാകാൻ സാധിക്കും ഓൺലൈൻ ഭക്ഷണ വിതരക്കാരായ മസാല മോങ്ക് അവരുടെ ഫേസ്ബുക്ക് പേജിൽ ഒരാൾ ഒരു കമന്റ് ചെയ്തു ആ കമന്റ് ഇങ്ങനെ ആയിരുന്നു നിങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പ് പറയുവാൻ കഴിയുമോ നിങ്ങളുടെ സ്ഥാപനത്തിൽ ഒരു മുസ്ലിമും ജോലി എടുക്കുന്നില്ല എന്ന്,അവർ ഭക്ഷണത്തിൽ തുപ്പും

എന്നാൽ മസാല മോങ്ക് ഉടമ ശശാങ്ക് അഗർവാൾ ഈ കമന്റിനെ നിസ്സാരമായി തള്ളി കളയാൻ തീരുമിച്ചില്ല അദ്ദേഹം അതിനു വിശാലമായി തന്നെ മറുപടിയും നൽകി സങ്കികളുടെ നാവു അടപ്പിച്ചു മറുപടി ആയിരുന്നു അത്,ആ മറുപടി ഇങ്ങനെ ആയിരുന്നു പ്രിയപ്പെട്ട ഉപഭോക്താവേ മസാല മോങ്കിന്റെ ഉടമസ്ഥൻ എന്ന നിലയിൽ ഗുണ നിലവാരത്തിൽ ഒരു വിട്ടു വീഴ്ചയും ചെയ്യുന്നവരല്ല ഞങ്ങൾ മസാല മോങ്കിൽ ഉള്ള ഞങ്ങളുടെ ഉമിനീരിനു പോലും ഐഎസ്ഒ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഉണ്ട് ഇവിടെയുള്ള തുപ്പലുകൾ പിഎച്ച്ഡി ഉള്ളവരാണ്

ഞങ്ങളുടെ ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ തുപ്പൽ ഉണ്ട് എന്ന് നിങ്ങൾ പറയുമ്പോൾ ആ തുപ്പലുകൾ ഗുണ മേന്മ ഉള്ളതാണ് എന്ന് ഞങ്ങൾക്കു ഉറപ്പുണ്ട് പിന്നെ നമ്മുടെ കമ്പനിയിൽ മുസ്‌ലീങ്ങൾ ഉണ്ടോ എന്നുള്ള കാര്യം,ഇവിടെ മുസ്ലിം എന്നല്ല ആരും ഇല്ല ഉള്ളവർ അവരവരുടെ ജോലി ആസ്വദിക്കുന്നവരാണ് നിങ്ങൾക്ക് ഞാൻ പറഞ്ഞതിൽ എന്തങ്കിലും സംശയം ഉണ്ടങ്കിൽ ഇവിടെ ജോലി ചെയുന്ന അക്ബറിനോടോ ആയിഷയോടോ റാഫിയോടോ ചോദിക്കണം അവർ ആളുകളോടുള്ള സ്നേഹവും ചേർത്താണ് ഭക്ഷണം പാചകം ചെയ്യുന്നത്

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here