ഫലസ്തീൻ പതാക തൊട്ടതെ ഓർമ്മയുള്ളൂ പിന്നെ സംഭവിച്ചത്

0
455

അന്താരാഷ്ട്ര എതിർപ്പുകളെ അവഗണിച്ചു ഇസ്രായേൽ ഫലസ്തീനിൽ വ്യാമാക്രമണം തുടരുകയാണ് ഫലസ്തീൻ മണ്ണിൽ കയറി അവരുടെ പതാകയെ അവഹേളിച്ച ഇസ്രായേൽ പട്ടാളത്തിനെ ഫലസ്തീൻ വിമോചന പോരാളികൾ നൽകിയ മറുപടി വൈറലാകുന്നു

ഭൂമിയും കിടപ്പടവും ഭക്ഷണവും നൽകിയ ജനത്തെ തന്നെ ആക്രമിക്കുന്ന ഇസ്രായേൽ നയം ഹിറ്റ്ലർ പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ ഇന്ന് ആധുനിക ലോകം ചർച്ചചെയുന്നു 10% ജൂതന്മാരെ ഞാൻ കൊല്ലാതെ വെറുതെ വിടുന്നു കാരണം വരും തലമുറയ്ക്ക് മനസ്സിലാകും ഞാൻ എന്തിനു അവരെ കൊലപ്പെടുത്തി എന്നു അത് ഇന്ന് ഫലസ്തീൻ ജനത തിരിച്ചറിയുന്നു തൽചായ്ക്കാൻ ഇടമില്ലാതിരുന്ന ഇസ്രായേൽ ജനതക്ക് ഭൂമിയും വീടും ഭക്ഷണവും നൽകി സഹായിച്ചവരാണ് ഫലസ്തീൻ ജനത, ഇന്ന് അവർ സ്വന്തം മണ്ണിനു വേണ്ടി പൊരുതേണ്ട അവസ്ഥയിലേക്ക് കാര്യങ്ങൾ എത്തിച്ചിരിക്കുന്നു,

സ്വന്തം രാജ്യവും ദേശീയ പതാകയും ഒരു പൗരന്റെയും ഹൃദസ്പന്ദമാണ്, ഇന്ത്യൻ പതാകയെ അവഹേളിച്ചാൽ ഒരിക്കലും നമുക്ക് സഹിക്കാൻ കഴിയില്ല അത് പോലയാണ് കഴിഞ്ഞ ദിവസം സംഭവിച്ചത് ഫലസ്തീൻ മണ്ണിൽ കയറി അവരുടെ ദേശീയ പതാക അവഹേളിക്കാൻ ശ്രമിച്ച ഇസ്രായേൽ പട്ടാളക്കാർക്ക് ഫലസ്തീൻ വിമോചന പോരാളികൾ നൽകിയ ഉഗ്രൻ തിരിച്ചടി

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here